Switch PoE 8 port 10/100Mbps DAHUA PFS3110-8P-96
-Switch PoE hai lớp.
-8 cổng Switch PoE.
-Đáp ứng tiêu chuẩn IEEE802.3af, IEEE802.3at, IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3ab/z, IEEE802.3X.
-Công suất PoE: Mỗi cổng ≤ 30W, Tổng cộng ≤ 96W.
-Giao thức PoE: IEEE802.3af, IEEE802.3at.
-Khả năng chuyển đổi: 7.6G.
-Bộ nhớ lưu trữ MAC: 8K
-Môi trường hoạt động: Độ ẩm 10%-90%, Nhiệt độ -30ºC-65ºC.
-Nguồn điện cung cấp: 48DC~57V.
-Chống sét: 2KV.
-Kích thước: 150 x 100 x 42mm.
-Sản xuất tại Trung Quốc.
-Bảo hành: 2 năm.
SKU: #13511
Danh mục: Switch DAHUA
2,625,000 ₫
-Switch PoE hai lớp.