Switch PoE 24 port 10/100Mbps DAHUA PFS4026-24P-370
-Switch PoE hai lớp.
-24 cổng Switch PoE.
-Đáp ứng tiêu chuẩn IEEE802.3af, IEEE802.3at, IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3ab/z, IEEE802.3X.
-Hỗ trợ giao thức spanning tree STP/RSTP.
-Hỗ trợ khôi phục địa chỉ IP và mật khẩu người dùng.
-Cổng giao tiếp: 2 x 10/100/1000Mbps BASE-T, 24 x 10/100Mbps BASE-T (cấp nguồn PoE).
-Công suất PoE: Mỗi cổng ≤30W, Tổng cộng ≤370W
-Giao thức PoE: IEEE802.3af, IEEE802.3at
-Khả năng chuyển đổi: 24.8G
-Môi trường hoạt động: Độ ẩm 10%-90%, Nhiệt độ -10*C-55*C
-Nguồn điện: 100~240VAC.
-Chống sét: 1KV.
-Kích thước: 442 x 124 x 44.5mm.
-Sản xuất tại Trung Quốc.
-Bảo hành: 2 năm.
SKU: #23530
Danh mục: Switch DAHUA
15,900,000 ₫
-Switch PoE hai lớp.