Switch PoE 4 port 10/100Mbps DAHUA PFS3106-4P-60
-Switch PoE hai lớp.
-4 cổng Switch PoE.
-Đáp ứng tiêu chuẩn IEEE802.3af, IEEE802.3at, IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3ab/z, IEEE802.3X.
-Công suất PoE: Mỗi cổng ≤30W, Tổng cộng ≤60W.
-Giao thức PoE: IEEE802.3af, IEEE802.3at.
-Khả năng chuyển đổi: 6.8G.
-Bộ nhớ lưu trữ MAC: 8K.
-Môi trường hoạt động: Độ ẩm 10%-90%, Nhiệt độ -30*C-65*C
-Nguồn điện cung cấp: 48~57VDC.
-Chống sét: 2KV.
-Kích thước: 150 x 150x 30mm.
-Sản xuất tại Trung Quốc.
-Bảo hành: 2 năm.
SKU: #13502
Danh mục: Switch DAHUA
1,890,000 ₫
-Switch PoE hai lớp.