Switch PoE 16 port 10/100Mbps DAHUA PFS4018-16P-250
-Switch PoE hai lớp.
-Đáp ứng tiêu chuẩn IEEE802.3af, IEEE802.3at, IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3ab/z, IEEE802.3X.
-Hỗ trợ giao thức spanning tree STP/RSTP.
-Hỗ trợ khôi phục địa chỉ IP và mật khẩu người dùng.
-Cổng giao tiếp: 2 x 10/100/1000Mbps BASE-T, 16 x 10/100Mbps BASE-T (cấp nguồn PoE).
-Công suất PoE: Mỗi cổng ≤ 30W, Tổng cộng ≤ 250W.
-Giao thức PoE: IEEE802.3af, IEEE802.3at.
-Khả năng chuyển đổi: 24.8G.
-Môi trường hoạt động: Độ ẩm 10%-90%.
-Nhiệt độ hoạt động: -10ºC-55ºC.
-Nguồn điện cung cấp: 100~240VAC.
-Chống sét: 1KV.
-Kích thước: 442 x 124 x 44.5mm.
-Sản xuất tại Trung Quốc.
-Bảo hành: 2 năm.
SKU: #23522
Danh mục: Switch DAHUA
13,425,000 ₫
-Switch PoE hai lớp